Bế mạc giải bóng chuyền hơi nam nữ cán bộ, đoàn viên công đoàn cơ sở huyện Mai Sơn Chào mừng 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/2029 – 28/7/2024)
07/07/2024
Ngày 6/7/2024, Trung tâm Truyền thông Văn hoá huyện Mai Sơn phối hợp với Liên đoàn Lao động huyện tổ chức thi đấu các trận bán kết, chung kết và bế mạc giải bóng chuyền hơi nam nữ cán bộ, đoàn viên công đoàn cơ sở trực thuộc LĐLĐ huyện Mai Sơn Chào mừng 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam 28/7/1929 – 28/7/2024.
Giải bóng chuyền hơi nam nữ cán bộ, đoàn viên công đoàn cơ sở trực thuộc LĐLĐ huyện Mai Sơn diễn ra từ ngày 3 – 6/7/2024 thu hút sự tham gia của 51 đội bóng, 510 vận động viên thuộc các công đoàn cơ sở trực thuộc LĐLĐ huyện, giải được chia làm các bảng thi đấu theo hình thức vòng tròn.
Trận chung kết đồng đội Nữ giữa CĐCS Bệnh viện đa khoa huyện Mai Sơn và Trường THCS Chất lượng cao Mai Sơn
Trận chung kết đồng đội nam giữa CĐCS Trung tâm Y tế huyện Mai Sơn và Quỹ Tín dụng nhân dân Thị trấn Hát Lót
Đồng chí Hà Văn Bình Phó Bí thư thường trực huyện uỷ trao giải nhất đồng đội Nữ cho CĐCS Bệnh viện đa khoa huyện Mai Sơn
Đồng chí Hà Văn Bình Phó Bí thư thường trực huyện uỷ trao giải nhất đồng đội Nam cho CĐCS Trung tâm Y tế huyện Mai Sơn
Sau 3 ngày thi đấu với 77 trận bóng hay có sự cổ vũ nhiệt tình của các cổ động viên và tinh thần đoàn kết, quyết tâm cao của các đội, các trận bóng đã diễn ra sôi nổi, hấp dẫn với nhiều đường chuyền hay, nhiều pha bóng đẹp. Kết thúc giải, Ban Tổ chức đã trao giải nhất đồng đội Nam cho Công đoàn cơ sở Trung tâm Y tế huyện Mai Sơn. Giải nhất đồng đội Nữ cho Công đoàn cơ sở Bệnh viên Đa khoa huyện Mai Sơn, trao 02 giải nhì, 04 giải ba, trao các giải phong trào và giải cho các vận động viên xuất sắc./.
Ngọc Bích
( Trung tâm TT – VH huyện Mai Sơn)